ช่วยรณรงค์ตั้งกระทู้ถามที่"เว็บบอร์ดใหม่"ครับ

05 ม.ค. 61 , 22:30:42
อ่าน 2123 ครั้ง

thaiaccboard

เนื่องด้วยโฮสที่เช่าเดิมอยู่นั้นกำลังจะหมดอายุสัญญา ผมจึงได้เช่า/ทำบอร์ดใหม่บนโฮสใหม่ขึ้นมา
จึงจะขอให้ช่วยรณรงค์ตั้งกระทู้ถามที่"เว็บบอร์ดใหม่"นี้นะครับ
ไฟล์ดาต้าเบสบอร์ดเดิมจะได้ไม่มีการเปลี่ยนแปลง(ซึ่งเดียวจะเขาไปล็อคไม่ให้โพสได้ล่ะ)
เพื่อที่จะได้ให้โฮสเดิมแบ็คอัพ -> ผมรับไฟล์มา -> ส่งต่อโฮสใหม่ -> โฮสติดตั้ง-ตั้งค่าเบื้องต้น -> ตรวจสอบการตั้งค่า/ทดลองใช้งาน -> ใช้งานจริง(หลังบ้าน)

ชวนๆกันมาใช้นะครับ :prettiness:  / หรือติดขัดตรงไหนโพสแจ้งมาเลยจ้าา  :miao:

05 ม.ค. 61 , 23:21:35
ตอบกลับ #1

OddyWriter

งั้นแสดงว่าข้อมูลจาก Host เดิมไม่หายนะครับ เนื่องจากตอนนี้กำลังติดต่อ สนพ. เรื่องเอาข้อมูลที่ Host เก่าไปรวมเล่มอยู่ จะได้สบายใจ

อีกอย่างตอนนี้ผมรอตอบอยู่ที่นี่แล้วครับ ที่เดิมไม่ค่อยได้แวะไปดูแล้ว
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: thaiaccboard

07 ม.ค. 61 , 10:46:04
ตอบกลับ #2

thaiaccboard

ตอนนี้ยังไม่หายครับ (ถ้าจะหายก็คงตอนย้ายเก่ามาใส่ใหม่นี้ล่ะ :shout:)

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5