ขอบคุณที่ Board Access นี้ที่ยังอยู่และมีคนสานต่อ

13 ม.ค. 61 , 12:17:25
อ่าน 1551 ครั้ง

siamseeders

ขอบคุณที่ Board Access นี้ยังอยู่และมีคนสานต่อ เมื่อ 10 ปี ที่แล้วผมเคยมาหาความรู้จาก อ.สุภาพ ซึ่งท่านได้ทำไว้ดีมากในการเผยแพร่ความรู้ ผมเริ่มเขียนโปรแกรม Access เป็นโปรแกรมแรกและเริ่มเข้าใจหลักของการ Programing และ Database เพราะความรู้จาก อ.สุภาพ ถึงแม้ว่าตอนนี้ผมจะไม่ได้ใช้ Access แล้วก็ตามแต่อดีตก็รู้ว่ามันทำอะไรได้บ้าง  Boad Access แห่งนี้หากใครสนใจที่จะเริ่มลองเขียนโปรแกรมถือว่าเป็น board ที่ให้ความรู้ที่ดีอีกที่หนึ่งครับ...
รับพัฒนาเวบ,รับเขียนเว็บ ระบบ Helpdesk

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: thaiaccboard

19 ม.ค. 61 , 13:14:58
ตอบกลับ #1

arampong

ขอขอบคุณเช่นกันครับ หลายครั้งที่สอบถาม แล้วได้คำตอบกลับมา หลายครั้งที่เข้ามาดูกระทู้เก่าๆ แล้วได้เอามาใช้งาน

ขอบคุณครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5