ทดสอบ"บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย"ฉบับดูบนมือถือครับ

18 ธ.ค. 62 , 15:26:01
อ่าน 2306 ครั้ง

PookPuy

รายงานผลการแก้ให้รองรับมือถือ
ตอนนี้ในมุมมองเบื้องต้นสมบูรณ์แล้วนะ  :miao:
รบกวนท่านใดสะดวกลองไปใช้งาน(มือถือ,แท็บเล็ต,คอมฯ)แล้วพบปัญหาหรือมีคำแนะนำใดๆโพสบอกใว้ได้เลยนะครับ ขอขอบคุณครับ :love:

ปล.เว็บ"บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย"ตอนนี้ใช้ Simple Machines Forum(SMF 2.0.15)ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธ.ค. 62 , 16:42:10 โดย PookPuy »

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: Un, OddyWriter, apirak

18 ธ.ค. 62 , 15:52:53
ตอบกลับ #1

OddyWriter

ก็ OK นะครับ

รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: PookPuy

18 ธ.ค. 62 , 17:30:47
ตอบกลับ #2

PookPuy

ก็ OK นะครับ

ขอบคุณครับ :love:

ท่านใดไปแอบส่องแล้วสะดวกกดถ่ายหน้าจอมาโพสได้เลยนะครับผม(ทดสอบมุมมองเมื่อต่างอุปกรณ์กันนะครับ)

19 ธ.ค. 62 , 09:52:58
ตอบกลับ #3

apirak

ลองแล้วครับอาจารย์..ใช้ได้ดีเลยครับ...ต่อไปดูผ่านมือถือจะสะดวกกับผู้ใช้งานยิ่งขึ้นไปอีกครับ..ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธ.ค. 62 , 10:07:04 โดย apirak »

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: PookPuy

20 ธ.ค. 62 , 21:07:51
ตอบกลับ #4

PookPuy

ตอนนี้เอามาทดสอบบนบอร์ดหลักนี่ล่ะครับผม :yuush:

*ชุดคำสั่งข้างบนยังมีปัญหาบนคอมพิวเตอร์

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: apirak

21 ธ.ค. 62 , 09:23:10
ตอบกลับ #5

สันติสุข

ถ้าให้เห็นด้วยว่าใครตอบสุดท้ายก็จะดีครับ จะได้รู้ว่ากระทู้ที่เราตอบมีการเคลื่อนไหวหรือไม่
ช่วยพกถุงผ้า/ถุงพลาสติกใช้แล้วไปซื้อของเพื่อลดการใช้พลาสติก ขยะ รักษาสิ่งแวดล้อม และไม่ให้ภาวะโลกร้อนวิกฤติเร็วขึ้นกว่านี้
ช่วยคลิกโฆษณาข้างล่างนี้ เพื่อสนับสนุนเวปบอร์ดด้วยครับ
:nice day:

21 ธ.ค. 62 , 09:52:39
ตอบกลับ #6

PookPuy

ถ้าให้เห็นด้วยว่าใครตอบสุดท้ายก็จะดีครับ จะได้รู้ว่ากระทู้ที่เราตอบมีการเคลื่อนไหวหรือไม่
รับทราบครับผม :fake smile:

โค้ดเว็บเราตอนนี้มันเป็นแนวแยกชุดอยู่ เดี๋ยวจะหาวิธีทำให้เมื่อดูบนมือถือแล้วมันกลายร่างมาเป็นรวมกันแทนจะได้ไม่ล้นจอด้วยนะครับ
ตย.กระทู้..................
โดย...... เมื่อเวลา.......

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: สันติสุข

22 ธ.ค. 62 , 17:31:55
ตอบกลับ #7

PookPuy

รายงานผลการแก้ให้รองรับมือถือ
ตอนนี้ในมุมมองเบื้องต้นสมบูรณ์แล้วนะ  :miao:

ปล.ท่านใดที่ดูบนมือถือแล้วมีปัญหาเช่นรูปแบบการจัดวางมันเอ้อๆให้สั่งลบแคสบนมือถือแล้วลองเข้าดูใหม่อีกที่ ถ้ายังคงเป็นอยู่รบกวนถ่ายภาพหน้าจอแล้วโพสบอกมานะครับผม :yuush:

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: apirak

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5