หาวิธีส่งข้อมูลจาก Table ไปยัง Outlook แบบข้อความ

10 มี.ค. 63 , 16:39:41
อ่าน 696 ครั้ง

lalerster

ภาพที่ 1

คลิกเพื่อดูรูปภาพ

ภาพที่ 2

คลิกเพื่อดูรูปภาพ

ตารางแรกชื่อ Note มี
ID_Note, ชื่อผู้บันทึก, วันที่, ID_Event

ตารางสองชื่อ Event มี
ID_Event, ชื่อพนักงาน, ประเภท, จำนวนวัน, เริ่มวันที่, บันทึกเพิ่มเติม

พอจะมีวิธีดึงข้อมูลจากฟอร์ม และ ซัพฟอร์มให้ออกมาได้อย่างภาพที่ 2 ไหมครับ ต้องการให้ข้อมูลเป็น text
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 63 , 14:09:53 โดย lalerster »

11 มี.ค. 63 , 09:42:13
ตอบกลับ #1

PNR

: หาวิธีส่งข้อมูลจาก Table ไปยัง Outlook แบบข้อความ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มี.ค. 63 , 09:42:13 »
ภาพที่ 1

ภาพที่ 2

ID_Note, ชื่อผู้บันทึก, วันที่, ID_Event

ID_Event, ชื่อพนักงาน, ประเภท, จำนวนวัน, เริ่มวันที่, บันทึกเพิ่มเติม

พอจะมีวิธีดึงข้อมูลจากฟอร์ม และ ซัพฟอร์มให้ออกมาได้อย่างภาพที่ 2 ไหมครับ ต้องการให้ข้อมูลเป็น text
ในบอร์ดนี้มีให้อัพโหลดภาพครับ พอท่านอัพภาพจากเว็บนอกมันไม่แสดงครับ
Time to stop for me  :dizzy:

11 มี.ค. 63 , 14:11:03
ตอบกลับ #2

lalerster

: หาวิธีส่งข้อมูลจาก Table ไปยัง Outlook แบบข้อความ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มี.ค. 63 , 14:11:03 »
ภาพที่ 1

ภาพที่ 2

ในบอร์ดนี้มีให้อัพโหลดภาพครับ พอท่านอัพภาพจากเว็บนอกมันไม่แสดงครับ

ภาพขึ้นนะครับ ผมทำลิ้งค์ภาพให้ใต้ภาพให้แล้วนะครับ

11 มี.ค. 63 , 16:18:01
ตอบกลับ #3

PNR

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มี.ค. 63 , 16:18:01 »
ผมทำการต่อข้อความ ในฟอร์มที่ออกแบบไว้นะครับ

แต่ยังไม่ได้ทำระบบ ส่งข้อมูลไปที่ Outlook

ให้กรอกข้อมูลแล้วกด นำเข้าข้อมูล ดูครับ
Time to stop for me  :dizzy:

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5