สวัสดีอาจารย์ และรบกวนอาจารย์ทุกๆท่านครับ

17 ต.ค. 66 , 12:01:43
อ่าน 218 ครั้ง

kunguy

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

พอดีผมอยากได้ไฟล์ที่ทำเสร็จสมบูรณ์แล้วของระบบบันทึกเวลาเข้าออกเพื่อจะนำไปสอนให้กับเพื่อนๆกันเองครับ รบกวนส่งให้ได้มั้ยครับ หรือพอส่งเป็นไฟล์แค่ 50% แล้วนำไปศึกษาต่อได้ก็โอเคครับ ขอบคุณครับ :love:

18 ต.ค. 66 , 12:10:28
ตอบกลับ #1

UnKnown

ที่คลิปบนยูทูปอาจารย์ท่านทำไฟล์ใว้ ลองส่งร้องขอ"สิทธิ์เข้าถึง"ไปหรือยังครับ :question:

หรือไม่ก็ PM อาจารย์ TTT
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ต.ค. 66 , 12:17:51 โดย UnKnown »
:ninja:     ลองคิด,ลองทำแนวคนไม่เก่งแอคเซส
หมายเหตุ เพื่อความปลอดภัยโปรดสำรองข้อมูลใว้ก่อนการแก้ไข

18 ต.ค. 66 , 13:48:05
ตอบกลับ #2

kunguy

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

อาจารย์ใส่ link แค่ ER Diagram ครับ ส่วนตัวไฟล์งานไม่ได้ส่งลิ้งไว้ให้สำหรับดาวโหลดครับ พอจะส่งให้ในนี้ได้มั้ยครับ หรือเป็นลิ้งที่ส่งให้ไปดาวโหลดก็ได้ครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5