รบกวนขอสอบถามการ Export file เป็น pdf ใน MS Access ไปไว้ใน Google Drive

15 ก.ย. 63 , 12:06:33
อ่าน 767 ครั้ง

mtaccess

รบกวนขอสอบถามการ Export file เป็น pdf ใน MS Access ไปไว้ใน Google Drive

จากตัวอย่างโปรแกรมที่แนบมาสามารถ Export file ไปเก็บไว้ใน drive ที่เรากำหนดได้แล้ว ถ้าต้องการให้ไปบันทึกใน Google Drive สามารถทำได้ไหมคะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

15 ก.ย. 63 , 12:37:43
ตอบกลับ #1

UnKnown

Map Google Drive in Windows (ตัวอย่างเขาเพิ่มเป็นไดรฟ์ I)

หมายเหตุ ทุกเครื่องที่ลงโปรแกรมแล้วเชื่อมต่อจะเห็นข้อมูลใน Google Drive เหมือนทำ map network drive

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 63 , 14:33:03 โดย UnKnown »
:ninja:     ลองคิด,ลองทำแนวคนไม่เก่งแอคเซส
หมายเหตุ เพื่อความปลอดภัยโปรดสำรองข้อมูลใว้ก่อนการแก้ไข

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: sjs, สันติสุข, mtaccess

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5