ขอคำแนะนำ การทำระบบ สต๊อค ขนาดเล็กครับ

12 ต.ค. 63 , 15:54:03
อ่าน 640 ครั้ง

Prawit

• สมาชิกไท.Access

ในหน่วยงาน มีจัดเก็บพัสดุไว้จำนวนนึงครับ อยากได้Access ในการเก็บข้อมูล
การรับเข้า การเบิกจ่าย บันทึกข้อมูลการเบิกจ่าย ไว้เป็นข้อมูลครับอ้างอิงครับ ประมาณนี้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ :love: :love: :love:

12 ต.ค. 63 , 17:27:36
ตอบกลับ #1

UnKnown

: ขอคำแนะนำ การทำระบบ สต๊อค ขนาดเล็กครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ต.ค. 63 , 17:27:36 »
:ninja:     ลองคิด,ลองทำแนวคนไม่เก่งแอคเซส
หมายเหตุ เพื่อความปลอดภัยโปรดสำรองข้อมูลใว้ก่อนการแก้ไข

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: sjs, สันติสุข, OddyWriter, nonc31, Prawit, vmfc

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5