set style ใน excel ผ่าน access vba

14 ธ.ค. 63 , 10:41:41
อ่าน 702 ครั้ง

Jiw Jewel

set style ใน excel ผ่าน access vba
« เมื่อ: 14 ธ.ค. 63 , 10:41:41 »
รบกสรสอบถามค่ะ คือพอดีว่าจะเปลี่ยนสีตรง conditional formatting ใน cell ตามเงื่อนไขให้เป็น  style Bad ค่ะ แต่ไม่ทราบcode ว่าทำอย่างไรหาในเน็ตแล้วไม่เกิดผลเลยค่ะ

ปล.ลองเทียบสีปกติแล้วเพี้ยนค่ะ ซึ่งไม่ทราบว่าเพราะอะไรค่ะ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?

Sitemap 1 2 3 4 5