เราสามารถแปลงไฟล์mde กลับมาเป็นmdbได้ไหม

20 ก.พ. 61 , 15:15:42
อ่าน 1114 ครั้ง

UnKnown

คุณ สามารถ Original post

ในกรณีที่เราบันทึกไฟล์เป็น.mdeไปแล้ว จะสามารถแปลงกลับมาเป็นไฟล์.mdbได้หรือไม่ครับ
:ninja:     ลองคิด,ลองทำแนวคนไม่เก่งแอคเซส
หมายเหตุ เพื่อความปลอดภัยโปรดสำรองข้อมูลใว้ก่อนการแก้ไข

20 ก.พ. 61 , 16:22:06
ตอบกลับ #1

สันติสุข

> เราสามารถแปลงไฟล์mde กลับมาเป็นmdbได้ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ก.พ. 61 , 16:22:06 »
ตอบอย่างทั่วๆไปคือไม่ได้ แต่มี บ.ฝรั่งที่ต่างประเทศรับทำ แต่จะได้มากน้อยแค่ไหนผมจำไม่ได้แล้ว
ช่วยพกถุงผ้า/ถุงพลาสติกใช้แล้วไปซื้อของเพื่อลดการใช้พลาสติก ขยะ รักษาสิ่งแวดล้อม และไม่ให้ภาวะโลกร้อนวิกฤติเร็วขึ้นกว่านี้
ช่วยคลิกโฆษณาข้างล่างนี้ เพื่อสนับสนุนเวปบอร์ดด้วยครับ
:nice day:

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5