ด้านล่างของส่วนท้ายรายงานชอบเลื่อนขึ้นลง ไม่คงที่ เวลาเรียกพิมพ์ ต้องแก้ยังไงคะ

21 ม.ค. 65 , 19:27:23
อ่าน 757 ครั้ง

I love movies

สร้างบิลค่ะ พอเรียกพิมพ์ออกกระดาษ อยู่สูงขึ้นหน่อยก็ปรับลงมา งวดหน้า ก็ต่ำไป แบบนี้ต้องแก้ยังไงคะ

28 ม.ค. 65 , 19:12:48
ตอบกลับ #1

OddyWriter

ลองถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยครับ ว่ามันเป็นอย่างไร
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5