ต้องการให้รูปที่เป็นค่าเดียวกับ log in user เเสดงในหน้า home

12 ม.ค. 66 , 13:44:11
อ่าน 287 ครั้ง

บังเลาะ มูดอ

รูปเเบบเเละโค็ตต่างๆ ได้ดูมาจาก youtube ซึ่งในของยูทูปคือทำจบเพียง เเค่
เมื่อเข้าสู่ระบบ สำเร็จไปหน้า home จะแสดง ชื่อ เเละ ระดับสิทธ์ ของ เจ้าของ user

ในส่วนของผมก็ทำตามเลย เเต่ต้องการเพิ่มให้เมื่อเข้าสู่ระบบไปหน้า home เเล้ว เเสดง ชื่อ, ระดับสิทธ์ เเละ รูปของเจ้าของ User
ซึ่ง ก็ได้ลอง ทำตามโดยคิดโค็ตให้คล้ายๆกัน ***ในรูปที่ คุมสีเหลืองไวคือคิดขึ้นมาเอง***

หลังจากได้ลองใส่โค็ตไปเอง สรุปเกิด error ในส่วนเลข 1 2 3 ขึ้นว่าไฟล์ที่เป็นตัวเเสดงไม่support
ส่วน 4 ที่เป็น text ไม่error เเละเจอไฟล์ภาพที่ต้องการ

คือผมต้องทำอย่างไรครับที่จะให้ log in เข้าไปเเล้วไป เจอทั้งชื่อ ระดับ เเละ รูปที่เป็น ในเเถวเดียวกันของตารางครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?

Sitemap 1 2 3 4 5