[มือใหม่]อยากรู้เกี่ยวกับ การดึงข้อมูลมาแสดงของคนที่ล้อกอินเข้าไป

10 พ.ค. 61 , 22:53:47
อ่าน 1056 ครั้ง

Night Blazer

• สมาชิกไท.Access

ผมเพิ่งมาหัดใช้ ms access แล้วได้งานเกี่ยวกับการล้อกอินแล้วแสดงฟอร์มที่มีข้อมูลของคนล้อกอินอยู้ในฟอร์ม การล้อกอินผมพอทำได้แล้ว แต่การดึงข้อมูลจากตารางมาแสดงนี่ ต้องทำไงเหรอครับ ไปใส่โค้ดตรงไหนเหรอครับ ในปุ่มหรือในฟอร์มครับ

11 พ.ค. 61 , 20:15:06
ตอบกลับ #1

ปิ่นณรงค์

ผมเพิ่งมาหัดใช้ ms access แล้วได้งานเกี่ยวกับการล้อกอินแล้วแสดงฟอร์มที่มีข้อมูลของคนล้อกอินอยู้ในฟอร์ม การล้อกอินผมพอทำได้แล้ว แต่การดึงข้อมูลจากตารางมาแสดงนี่ ต้องทำไงเหรอครับ ไปใส่โค้ดตรงไหนเหรอครับ ในปุ่มหรือในฟอร์มครับ
คำสั่งที่จะทำให้ชื่อของUser หรือรายละเอียดของUserแสดงนั้นต้องระบุตารางและฟิลล์ ของ table USer คุณต้องอธิบายรายละเอียด ชื่อตารางและชื่อฟิลล์ด้วยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ค. 61 , 20:19:22 โดย Newbies »
:love: :grin:

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5