ถ้าต้องการใช้มาโครในการค้นหาโดยแสดงเฉพาะบางฟิลด์ต้องทำอย่างไรหรอครับ?

09 ส.ค. 61 , 23:27:15
อ่าน 1482 ครั้ง

Atis

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

ผมไม่เคยใช้การค้นหาโดยแสดงเฉพาะบางฟิลด์ครับเลยอยากทราบว่าทำอย่างไร

10 ส.ค. 61 , 11:51:37
ตอบกลับ #1

OddyWriter

ผมไม่เคยใช้การค้นหาโดยแสดงเฉพาะบางฟิลด์ครับเลยอยากทราบว่าทำอย่างไร

ไม่เข้าใจคำถามครับ แสดงเฉพาะบางฟิลด์เป็นยังไงครับ ปกติก็แสดงเฉพาะเรคอร์ดที่ค้นหาอยู่แล้ว
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5