สมัครสมาชิก

รบกวนการสร้างระบบ Approve เอกสารผ่าน email คนที่เกี่ยวข้องในบริษัทครับ

26 ก.ย. 61 , 15:17:31
อ่าน 161 ครั้ง

chacharn

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

ผมเป็นมือใหม่ครับ อยากทำระบบการสร้าง แก้ไข ยกเลิก เอกสารต่างๆ
โดยให้มีการ Approve/Reject โดยผู้บังคับบัญชาเป็นลำดับขั้นอาจหลายลำดับชั้น
และให้ระบบแจ้งเมล์ให้ผู้ที่เกี่ยวข้อง รับทราบและได้คลิกเข้าไปตามลิงก์ได้ด้วย
... เห็นในโปรแกรมสำเร็จรูป แต่อยากทำเองด้วย Access

ขอบคุณครับ

27 ก.ย. 61 , 12:51:47
ตอบกลับ #1

สันติสุข

คำถามคืออะไรครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย