ช่อง Textbox เลื่อน

25 ต.ค. 61 , 11:22:51
อ่าน 1027 ครั้ง

Kittenice

• สมาชิกไท.Access

• Thank You ไท.Access

ช่อง Textbox เลื่อน
« เมื่อ: 25 ต.ค. 61 , 11:22:51 »
รบกวนครับ
1. ผมสร้างโปรแกรมผ่าน Laptop ผม เวลาออก Report ช่อง Text box อยู่ในตำแหน่งปกติ
2. แต่พอผมไปเปิด laptop เครื่องอื่น Text box มันเลื่อน อยู่ผิดตำแหน่ง
3. ผมต้องแก้ไขอย่างไรครับ
4. จากตัวอย่างรูปภาพ ข้อความต้องอยู่ช่องลำดับที่ 1 แต่นี้มันเล่นมาอยู่กลางช่อง 4 เลย

ขอบคุณครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?

Sitemap 1 2 3 4 5