ไม่สารถทำช่องชำระเงินได้ ช่วยด้วยคะต้องส่งงานแก้ยังไง

23 ส.ค. 62 , 14:23:21
อ่าน 804 ครั้ง

Seafood

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ส.ค. 62 , 14:28:53 โดย Seafood »

23 ส.ค. 62 , 22:06:59
ตอบกลับ #1

OddyWriter

คำถามไม่ชัดเจน

รบกวนให้รายละเอียดเพิ่มเติม เพื่อให้ผู้เชี่ยวชาญที่นี่ตอบได้ครับ

ผมอ่านหลายรอบก็งงหลายรอบเท่าจำนวนที่เข้ามาอ่าน

คือ ช่องชำระเงินจะอยู่ตรงไหน ใช้อย่างไร ใส่ Text Box เข้าไป 1 ช่อง แล้วกำหนด Label ของ Text Box เป็น "ช่องชำระเงิน" ก็น่าจะได้แล้วไม่ใช่เหรอ แต่ก็สงสัยต่อว่าถ้าใส่แล้วจะเก็บข้อมูลที่ไหน เก็บอย่างไร ทำไมใส่ช่องนี้ไม่ได้
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: PookPuy

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5