รวบพี่ๆช่วยดูหน่อยว่าต้องใส่ codeยังไงไปดีครับถึงจะบันทึกในการ LOCK ระว่างวันได้

29 ต.ค. 62 , 14:00:58
อ่าน 651 ครั้ง

วทัญญู ติรักษา

• สมาชิกไท.Access

เมื่อ login เข้าระบบเรียนแล้ว
1.เมื่อคลิก คีย์ผลการติดตาม
2. จะ show หน้า form ข้อผลการติดตามขึ้นมา
3. เลือก ที่จะใส่ Result code แล้วจะเลือกใส่ อันไหน ประเด็นคือแบบนี้เขา คือ ถ้าหากผมต้องการที่ เลือก FAX เงื่อนไขก็คือ หากเลือก FAX ไปแล้วระหว่างวันนี้ จะเลือก FAX ไม่ได้อีกจะให้ ใส่วันละครั้งพอ ผมต้องเขียน code อะไรลงไป ใน from ไหนครับ
4. กด save
5. ก็จะ show หน้า from ดังรูปครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?

Sitemap 1 2 3 4 5