ช่วยด้วยครับเพิ่งจะฝึกเขียน ฟอร์มค้นหา

29 ต.ค. 62 , 16:25:40
อ่าน 743 ครั้ง

parvin

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

คือผมเขียนโค้ดค้นหาระหว่างวันที่ได้แล้วแต่ว่าอยาก ให้มันค้นหาเพิ่มไปอีก โดยค้นหา ชื่อลูกค้า และ เขต ได้ด้วย ผมต้องเขียนโค้ดเพิ่มไปต่ออย่างไรบ้างครับพี่ ๆ  ช่วยแนะนำผมทีครับ

30 ต.ค. 62 , 12:32:13
ตอบกลับ #1

OddyWriter

ตัวอย่างไฟล์ค้นหาข้อมูลแบบ Multiple Criteria
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5