MS Access ยังสามารถ Publish ขึ้น Sharepoint เพื่อให้เป็น Online ได้หรือไม่

11 มิ.ย. 66 , 13:13:44
อ่าน 322 ครั้ง

Tatchawin

สวัสดีครับ ขอสอบถามทุกท่านครับ

ตอนนี้ MS Access ยังสามารถ Publish ขึ้น Sharepoint เพื่อให้เป็น Online แบบ MS Access web app ได้หรือไม่ครับ
เนื่องจากว่าต้องการให้ผู้ใช้งานกรอกข้อมูลจากเครื่องตนเองมาลงในฐานข้อมูลเดียวกัน คือ ฐานข้อมูลที่เป็น Online
คือ ต้องการทำแบบในคลิปนี้ครับ

แต่ผมก็หาเมนูแบบในคลิปไม่ได้สักที เพราะอะไร มีท่านใดทราบบ้าง

รบกวนทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?

Sitemap 1 2 3 4 5