ช่วยดูโปรแกรมให้หน่อยครับว่าเขาสร้างมาจาก access จริงไหม

02 ก.ย. 64 , 18:01:35
อ่าน 581 ครั้ง

Suteap20

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

ผมได้รับโปรแกรมจากเพื่อนมาให้ทดลองศึกษาดูตัวหนึ่ง เขาได้มาอีกทีบอกว่าเป็น microsoft access
อยากให้ทุกท่านช่วยดูหน่อยว่า access มันสามารถทำได้ขนาดนี้เลยจริงหรือ ต้องใช้แอพอะไรเพิ่มเติมอีกหรือเปล่า ผมพยายามลองแกะเพื่อจะศึกษาดูแล้วแต่ไม่ได้ครับ ไม่แน่ใจว่าเป็น access จริงหรือเปล่าหรือเป็นแต่เพียงชื่อไฟล์เท่านั้น ลองช่วยดูให้หน่อยนะครับผมว่ามันน่าสนใจดี

รหัสผ่านจะมีอยู่สองด่านครับ ด่านแรกเข้าคือ moosa และด่านผู้ดูแลระดับสูงข้างในอีกด่านหนึ่งคือ 84423456
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ย. 64 , 18:11:37 โดย Suteap20 »

02 ก.ย. 64 , 20:33:50
ตอบกลับ #1

OddyWriter

โปรแกรมสร้างของ Access รุ่นเก่าครับ เป็นไฟล์ที่ถูกบันทึกเป็น Executable File ซึ่งไม่สามารถดูหรือแก้ไขรายละเอียดโปรแกรมได้
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: sommai

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5