ค้นหาวันที่เพื่อแสดงรายงานตามวันที่เลือกใน MS Access

26 ม.ค. 66 , 14:15:12
อ่าน 700 ครั้ง

mtaccess

รบกวนสอบถามการค้นหาจากวันที่ค่ะ เนื่องจากมีการเก็บข้อมูลเป็นวันที่และเวลาที่บันทึกจากการคีย์ข้อมูลอัตโนมัติ เมื่อนำมา Query หาด้วยวันที่พบว่ารายงานไม่แสดงข้อมูล รูปแบบข้อมูลที่บันทึกตามรูปค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ว่าแก้ไขอย่างไร ขอบคุณค่ะ

26 ม.ค. 66 , 17:08:09
ตอบกลับ #1

OddyWriter

รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: mtaccess

30 ม.ค. 66 , 10:01:32
ตอบกลับ #2

mtaccess

ทำได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5