สอบถามการใช้ปุ่ม button เพื่อใช้คำสั่ง Add New Record

15 ม.ค. 61 , 10:27:53
อ่าน 2924 ครั้ง

prajak

รบกวนสอบถามครับ ผมใช้ Button เพื่อสร้างคำสั้ง Add New Record หลังจากที่ save โปรแกรมเป็น .ACCDE เพื่อไปเปิดกับเครื่องอื่นแล้ว Link table มายัง Server กลาง
เจอปัญหาบางเครื่องกดปุ่ม Add New Order ได้ แต่บางเครื่อง กด Add New Order แล้วขึ้น Error  " You can't go to the specified record ตามรูป ไม่ทราบสาเหตุเป็นเพราะอะไรครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

15 ม.ค. 61 , 11:20:07
ตอบกลับ #1

prajak

ขอโทษทีครับ ผิดพลาดเล็กน้อย ตอนนี้ผมแก้ปัญหาได้แล้วครับ เป็นที่การตั้งสิทธิ์การเข้าถึงของแต่ละเครื่องครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5