Get Name Query is open

07 มี.ค. 62 , 21:25:20
อ่าน 875 ครั้ง

mongkong

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

Get Name Query is open
« เมื่อ: 07 มี.ค. 62 , 21:25:20 »
เรียน ท่าน อาจารย์ทุกท่านครับ

มีวิธีไหมครับ ที่เราจะหาชื่อของ Query ที่เราเปิดใช้อยู่ว่าชื่ออะไร ทำได้ไหมครับ
โดยเราเรียกผ่าน ตัว Query ของตัวมันเอง

ขอบพระคุณมากๆๆๆ  ครับ

08 มี.ค. 62 , 12:25:17
ตอบกลับ #1

ปิ่นณรงค์

: Get Name Query is open
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มี.ค. 62 , 12:25:17 »
เรียน ท่าน อาจารย์ทุกท่านครับ

มีวิธีไหมครับ ที่เราจะหาชื่อของ Query ที่เราเปิดใช้อยู่ว่าชื่ออะไร ทำได้ไหมครับ
โดยเราเรียกผ่าน ตัว Query ของตัวมันเอง

ขอบพระคุณมากๆๆๆ  ครับ

ช่วยอธิบายเพิ่มเติมหน่อยครับ
ว่าคุณต้องการแสดงชื่อคิวรี่ตรงไหน บนฟอร์ม บนรายงานที่เปิดอยู่ หรือส่วนไหนครับ พอดีผมไม่ค่อยเข้าใจคำถามครับ
:love: :grin:

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5