อยากสอบถามการทำสถานะแสดงหน้า form ให้แสดงแถบการยืมคืนสินค้าครับ

04 ต.ค. 62 , 10:41:29
อ่าน 2039 ครั้ง

eakaluk

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

!! สวัสดีอาจารย์ทุกท่านครับ!! ผมเป็นสมาชิกใหม่และกำลังเรียนรู้การใช้งาน Access ครับ เลยอยากขอความช่วยเหลือจากอาจารย์ทุกๆท่านครับ ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ :slow: :yuush: :miao:

06 ต.ค. 62 , 09:20:51
ตอบกลับ #1

OddyWriter

รบกวนถามให้ชัดเจนด้วยครับ เช่นแปะภาพหน้าจอของที่ทำไว้ แล้วบอกว่า อยากให้มีแถบแสดงสถานะอย่างไร ตรงไหน แล้วข้อมูลมาจากไหน

หรือจะให้ดีแนบไฟล์มาก็ได้ครับ

ผู้เชี่ยวชาญแถวนี้จะได้ตอบได้
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: eakaluk

06 ต.ค. 62 , 10:39:51
ตอบกลับ #2

eakaluk

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

ประมาณนี้ครับ  อาจารย์ ใน form สั่งเบิกสินค้า
user :eakaluk
Pass:1313
ครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5