ผมกดบันทึกข้อมูลแล้วโปรแกรมเด้งออกตามภาพ

09 ก.พ. 63 , 15:36:53
อ่าน 801 ครั้ง

Jadesada Mongkhonchaiwanit

• สมาชิกไท.Access

:cry: :cry:

10 ก.พ. 63 , 09:54:12
ตอบกลับ #1

สันติสุข

น่าจะเป็น VB.Net ใช่ไหม ผมไม่เคยใช้มาก่อนเลย ทั้งหมดในหน้าจอคืออะไรผมไม่รู้เลย เห็นแต่ตรงนี้ที่มันบอกว่า path ที่อยู่ของไฟล์ Database.accdb ไม่ถูกต้อง อาจเป็นเพราะสาเหตุนี้ก็ได้ครับ ก็ลองแก้ไข path ให้ถูกต้อง

ช่วยพกถุงผ้า/ถุงพลาสติกใช้แล้วไปซื้อของเพื่อลดการใช้พลาสติก ขยะ รักษาสิ่งแวดล้อม และไม่ให้ภาวะโลกร้อนวิกฤติเร็วขึ้นกว่านี้
ช่วยคลิกโฆษณาข้างล่างนี้ เพื่อสนับสนุนเวปบอร์ดด้วยครับ
:nice day:

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5