เรียงข้อมูลน้อยไปมาก ตาม Column Crosstab Query

24 มิ.ย. 63 , 23:36:43
อ่าน 624 ครั้ง

mongkong

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

เรียน อ. ครับ
ผมมีข้อมูลบันทึกการเข้า-ออก ฟิลด์ F_INDEX เข้า(01) - ออก(02) ของพนักงาน
ตามตัวอย่างที่แนบมา
ทำผม  Crosstab Query
จะได้ ID | 01 | 02 ของพนักงานแต่ละคน
อยากจะให้ Query Sort ข้อมูล Column 01 จากน้อยไปมาก ทุกครั้งที่เปิด
สามารถเขียนเป็น SQL Command หรือมีวิธีใด อย่างไรครับ
ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 63 , 01:28:19 โดย mongkong »

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?

Sitemap 1 2 3 4 5