การค้นหาข้อมูลตามช่วงน้ำหนัก

13 มิ.ย. 66 , 16:00:36
อ่าน 383 ครั้ง

maicnx

สวัสดีค่ะท่านสมาชิกทุกท่าน

ตอนนี้กำลังหัดเขียนโปรแกรมอยู่ค่ะ เริ่มต้นจาก 0 เลยค่ะ คืออยากจะได้แนวทางหรือไอเดียในการเขียนโค้ดเกี่ยวกับการส่งของค่ะ มีตารางอยู่ 3 ตาราง คือ ตารางค่าส่งแบบด่วน / ค่าส่งแบบธรรมดา / และตารางโซนในการจัดส่ง อยากเขียนโค้ดสอบถามข้อมูล โดยเราใส่ชื่อจังหวัด และน้ำหนักลงไป ระบบจะแสดงอัตราค่าบริการขึ้นมาค่ะ เพื่อให้เห็นภาพที่ชัดเจน ได้แนบรูปมาด้วยค่ะ

27 มิ.ย. 66 , 16:11:55
ตอบกลับ #1

maicnx

: การค้นหาข้อมูลตามช่วงน้ำหนัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิ.ย. 66 , 16:11:55 »
ทำได้แล้วค่ะ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: UnKnown, marut.navy

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5