สอบถามเกี่ยวกับการทำ วิดีโอคลิปสอนการใช้งาน function ms access

31 มี.ค. 61 , 20:56:25
อ่าน 1481 ครั้ง

choochat

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

คือผมต้องการทำคลิปวิดีโอสอนการใช้งาน function ต่างๆ ของ ms access เลยอยากทราบว่ายังมีใครต้องการอยู่หรือเปล่า และควรจะใช้ version ใหนดี จึงขอสอบถามเพื่อนๆ มา ณ ที่นี้
 เช่น การใส่ข้อมูลใน combo box, การค้นหาข้อมูลใน form เป็นต้น
ขอบคุณมากครับ

02 เม.ย. 61 , 13:46:10
ตอบกลับ #1

Un

เห็นควรใช้เวอร์ชันใหม่สุด เหตุผลคือ มันจะเก่าช้าสุดครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: jojo83

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5