เรื่อง การข้อมูลอ้างอิงราคาทุนและราคาขายสินค้า

17 ก.ย. 62 , 13:23:54
อ่าน 642 ครั้ง

กรีฑาพร ทองอ่อน

ผมอยากทำช่องสำหรับไว้อ้างอิงข้อมูลราคาต้นทุนและราคาขายเก่าให้แสดงโดยดึ่งจากข้อมูลราคาต้นทุนและราคาขายที่ทำการรับเข้าก่อนๆ
ไม่ทราบว่าผมจะต้องทำอย่างไร โดย มีกฎว่า ต้องเป็นรหัสสินค้า เดียวกัน ครับ
อาจารย์ ผมได้แนบรูปตัวอย่างมาให้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ย. 62 , 13:45:43 โดย กรีฑาพร ทองอ่อน »

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: sabima

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?

Sitemap 1 2 3 4 5