ทำฟอร์มแบบ popup ต้องการให้ popup มีขนาด เท่ากับที่เราต้องการกำหนด

23 ก.ค. 63 , 15:08:40
อ่าน 783 ครั้ง

assetthai

รบกวนสอบถามครับ ทำฟอร์มแบบ popup ต้องการให้ popup มีขนาด เท่ากับที่เราต้องการกำหนดเท่านั้น ต้องเขียน code แบบไหนเมื่อเรียกใช้งานครับ

23 ก.ค. 63 , 18:45:03
ตอบกลับ #1

OddyWriter

ตัวอย่างไฟล์ครับ
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: assetthai, sommai

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5