Path ไฟล์ pdf ใช้ WebBrowser ในการโชว์ แต่พอจะทำ Report ไม่มี WebBrowser

21 ก.ค. 64 , 16:14:52
อ่าน 492 ครั้ง

001Jetnipit

จะปริ้นไฟล์ Pdf ครับเก็บโดยใช้การ Path ไฟล์มาใช้ WebBrowser ในการ Display แต่จะทำ Report โดยให้มันลิงค์กันโดยใช้ข้อมูลจากฟิล Path ใช้ Query เป็นตัวกลางในการจำค่า Path ส่งค่าไปยัง Report แต่ใน Report สร้างได้แต่ Textbox ลิงค์กันได้ปกติ แต่ไม่มี WebBrowser ให้ PrintPreview จะทำอย่างไรดีครับ

หน้าตาตัว WebBrowser ครับ

Path มาปกติครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

There are no comments for this topic. Do you want to be the first?

Sitemap 1 2 3 4 5