สามารถย้ายเอากระทู้จากบอร์ดเก่าเข้าบอร์ดใหม่นี้ได้ไหมครับ

08 ม.ค. 61 , 23:27:29
อ่าน 1564 ครั้ง

สันติสุข

ไม่อย่างนั้นก็จะต้องเปิดไปมาระหว่างบอร์ดใหม่กับเก่าอยู่เรื่อยๆ เพราะบอร์ดเก่าก็อาจมีคนโพสถามในกระทู้ที่เคยมีอยู่ก่อนหน้าแล้วก็เป็นได้
ช่วยพกถุงผ้า/ถุงพลาสติกใช้แล้วไปซื้อของเพื่อลดการใช้พลาสติก ขยะ รักษาสิ่งแวดล้อม และไม่ให้ภาวะโลกร้อนวิกฤติเร็วขึ้นกว่านี้
ช่วยคลิกโฆษณาข้างล่างนี้ เพื่อสนับสนุนเวปบอร์ดด้วยครับ
:nice day:

09 ม.ค. 61 , 12:20:11
ตอบกลับ #1

thaiaccboard

ย้ายเอากระทู้จากบอร์ดเก่าเข้าบอร์ดใหม่-> ไม่ได้นะครับ

09 ม.ค. 61 , 13:18:47
ตอบกลับ #2

Un

ช่วงแรกๆ คงเหมือนเวป อ.yeadram แต่นานๆ เข้าน่าจะค้นหาง่ายกว่าครับอาจารย์

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5