สอบถามหากจะมีการเพิ่มบอร์ด & Banner ครับ

29 เม.ย. 62 , 20:57:59
อ่าน 2066 ครั้ง

PookPuy

สวัสดีชาว ms access ทุกท่านครับ เผลอแปปเดียวเว็บบอร์ดใหม่แห่งนี้ก็เปิดมาได้ปีกว่าล่ะ :grin:

จากที่ผ่านมาจะพบว่ามีการตั้งกระทู้หรือโพสต์แนวโฆษณา-ประชาสัมพันธ์แล้วถูกลบกระทู้ไปนั้นจึงอยากจะขอความคิดเห็นจากทุกท่านว่า...

1.เปิดห้องให้สามารถลงโฆษณาได้แยกต่างหากไปดีหรือไม่
2.หากมี Banner ข้างบน(ตามรูปตัวอย่าง)เพื่อเป็นรายได้ในการดูแลรักษาเว็บท่านคิดเห็นเช่นไร

*กดโหวตหรือตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นมากันได้เลยนะครับ
ปล.ก่อนหน้าได้ท่าน OddyWriter ใจบุญนำหนังสือมาขายเพื่อเว็บนะ  :meaw:

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: sjs, ปิ่นณรงค์, apirak

30 เม.ย. 62 , 21:37:31
ตอบกลับ #1

OddyWriter

: สอบถามหากจะมีการเพิ่มบอร์ด & Banner ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 เม.ย. 62 , 21:37:31 »
ดันขึ้นบนหน่อย ขอความช่วยเหลืแอแสดงความคิดเห็นกันด้วยนะครับ
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: sjs, ปิ่นณรงค์, mbbrid, apirak

01 พ.ค. 62 , 11:42:14
ตอบกลับ #2

Un

: สอบถามหากจะมีการเพิ่มบอร์ด & Banner ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พ.ค. 62 , 11:42:14 »
อะไรที่เป็นรายได้ของเวป ทำเลยครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: sjs, OddyWriter, apirak

03 พ.ค. 62 , 20:54:26
ตอบกลับ #3

OddyWriter

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พ.ค. 62 , 20:54:26 »
ดันๆ
รับจ้างทำฐานข้อมูล สอนวางระบบฐานข้อมูล Excel/ Access/ VBA Excel/ VBA Access/ SQL Server/ Database Design
แม้กระทั่งดูดวง ก็ติดต่อได้นะครับ

โพสต์นี้ได้รับคำขอบคุณจาก: PookPuy, apirak

08 พ.ค. 62 , 10:58:16
ตอบกลับ #4

mbbrid

• สมาชิกไท.Access

• ขอบคุณ ไท.Access

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 พ.ค. 62 , 10:58:16 »
เห็นด้วยเลยครับ  จะได้มีทุนนำมาพัฒนาเว็บตอครับ

บอร์ดเรียนรู้ Access สำหรับคนไทย

Sitemap 1 2 3 4 5